Stundatafla fimleikadeildar Stjörnunnar Veturinn 2021-2022

Stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar

Hópfimleikar
Mán. 19:00-22:00
Mið. (D) 19:00-22:00
Fim. 19:00-22:00
Sun. 16:00-19:00
Mfl. KVK


Hópfimleikar
Mán. (D) 19:00-22:00
Þri. 19:00-21:30
Fim. (50/50) 19:00-22:00
Fös. 19:00-21:00
Sun. 16:00-19:00
Mfl. KK



Hópfimleikar
Þri. (D) 17:30-20:30
Mið. 17:00-19:30
Fim. 17:00-19:30
Fös. 18:00-19:00
Sun. (50/50) 13:30-16:30
KVK 1. flokkur




Hópfimleikar
Mán. 17:00-19:30
Þri. (50/50) 16:00-19:00
Fös. (D) 16:30-19:30
Sun. 12:00-14:30
KVK 2. flokkur A



Hópfimleikar
Mán. 16:30-19:00
Þri. 16:30-18:30
Fös. 16:00-18:00
Sun. (D) 11:00-13:30
KVK 3. flokkur A




Hópfimleikar
Mán. 16:30-19:00
Þri. 16:30-18:30
Fös. 16:00-18:00
Sun. (D) 11:00-13:30
KVK 3. flokkur B






Hópfimleikar
Mán. (D) 17:00-19:00
Mið. 15:00-17:00
Fim. 15:00-17:00
Sun. 12:30-14:00
KVK 4. flokkur A





Hópfimleikar
Mán. (D) 15:00-17:00
Mið. 15:00-17:00
Fim. 15:00-17:00
Sun. 12:30-14:00
KVK 4. flokkur B






Hópfimleikar
Mán. 14:45-16:45
Mið. (D) 17:00-19:00
Fös. 14:45-16:45
KVK 5. flokkur





Hópfimleikar
Þri. (D)14:45-16:00
Mið. 14:45-16:00
Fös. 14:45-16:00
KVK 6. flokkur






Hópfimleikar
Mið. 17:30-19:30
Fim. (50/50) 17:00-19:30
Fös. 17:30-19:30
Sun. 14:00-16:30
KK eldri





Hópfimleikar
Þri. 16:00-17:30
Fös. (50/50) 15:30-17:00
Sun. 14:30-15:30
KK yngri A






Hópfimleikar
Mán. 14:45-16:15
Mið (D). 16:00-17:00
Fim. 16:00-17:00
KK yngri B (2011&2012)





Hópfimleikar
Mán. 16:15-17:30
Fim. 14:45-16:00
KK yngri C (2013)






Áhaldafimleikar
Mán. 16:30-20:00
Þri. 16:15-20:00
Mið. 16:30-20:00
Fös. 14:00-17:00
Lau. 10:30-14:45
Frjálsar - 1. þrep











Áhaldafimleikar
Mán. 16:45-20:00
Þri. 17:15-20:00
Fim. 17:15-20:15
Fös. 15:30-18:30
Lau. 09:30-12:30
2.- 3. þrep





Áhaldafimleikar
Þri. 14:45-17:45
Mið. 15:00-18:00
Fim. 14:45-17:45
Lau. 12:00-15:00
4. þrep






Áhaldafimleikar
Mán. 14:30-17:00
Þri. 14:30-17:00
Mið. 14:30-16:30
Fim. 14:30-17:00
Lau. 09:00-11:30
4. þrep yngri





Áhaldafimleikar
Mán. 16:15-18:15
Mið. 16:45-19:00
Fim. 16:15-18:30
Lau. 09:00-11:30
5. þrep A






Áhaldafimleikar
Þri. 16:30-18:30
Fim. 16:45-19:00
Fös. 14:45-17:30
Lau. 09:00-11:00
5. þrep B





Áhaldafimleikar
Þri. 15:30-17:00
Mið. 15:00-17:00
Fös. 16:15-18:00
Lau. 11:30-13:15
5. þrep létt A






Áhaldafimleikar
Mán. 15:30-17:30
Mið. 16:00-17:30
Fim. 15:00-16:45
Fös. 15:00-16:45
5. þrep létt B





Áhaldafimleikar
Mið. 16:00-17:30
Fim. 14:45-16:15
Lau. 12:00-13:30
6. þrep X






Áhaldafimleikar
Mán. 14:45-16:15
Mið. 15:00-16:30
Lau. 12:00-13:30
6. þrep Z





Áhaldafimleikar
Mán. 14:45-16:15
Fim. 14:45-16:15
Fös. 14:45-16:15
6. þrep Æ



G hópur 1
Þri. 15:00-16:00
Fim. 16:00-17:00
6 ára (2015)





G hópur 2
Þri. 16:00-17:00
Mið. 15:00-16:00
6 ára (2015)






G hópur
Fim. 17:00-18:00
Lau. 11:00-12:00
5 ára (2016)





G hópur
Lau. 10:00-11:00
5 & 6 ára






Kríli 2017
Sun. kl. 11:15-12:00
4.ára 2017
11 skipti frá 19.9-28.11




Kríli 2018
Sun. kl. 10:15-11:00
3.ára 2018
11 skipti frá 19.9-28.11



Kríli 2019
Sun. kl. 09:15-10:00
2.ára 2019
11 skipti frá 19.9-28.11