Categories
Stundatöflur

Alm.Íþróttir Stundatafla

Stundatafla Alm. Íþrótta Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Eftirfarandi stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar!

Categories
Stundatöflur

Lyftingar Stundatafla

Stundatafla lyftingasdeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Eftirfarandi stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar!

Categories
Stundatöflur

Sund Stundatafla

Stundatafla sunddeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Eftirfarandi stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar!

A hópur
Mán
Þri (M)
Þri
Mið
Fim
Fös
Lau
Tími
17:30-19:30
06:15-07:30
17:30-19:30
18:00-20:00
17:30-19:30
06:15-07:30
10:00-12:00
Þjálfari
Ásg., Hannes
Ásg., Hannes
Ásg., Hannes
Ásg., Hannes
Álft., Hannes
Ásg., Hannes
Ásg., Hannes/Sindri
B (C) hópur
Mán (B)
Mið (B)
Fim (C1 & C2)
Fim (B)
Lau
Tími
18:00-19:30
17:00-18:00
16:00-17:00
17:00-18:30
13:00-14:30
Þjálfari
Álftanes, Ólöf
Ásgarður, Ólöf
Ásgarður, Ólöf
Ásgarður, Ólöf
Ásgarður, Ólöf
Sjáland
D3 6-8ára
C2 8-11ára
E3 5-7ára
Vatnsl 1
Meðg
Mán
16:00-16:40
16:40-17:35
17:35-18:15
18:15-19:15
19:15-20:00
Þjálfari
Rakel, Aron
Ólöf, Rakel, Aron
Rakel, Aron
Birna
Birna
Sjáland
Ungbarna
Ungbarna
Vatnsl 2
Þri
16:30-17:15
17:15-18:00
18:20-19:20
Þjálfari
Birna
Birna
Birna
Sjáland
D3 6-8ára
C2 8-11ára
E3 5-7ára
Vatnsl 1
Meðg
Mið
16:00-16:40
16:40-17:35
17:35-18:15
18:15-19:15
19:15-20:00
Þjálfari
Rakel, Aron
Ólöf, Rakel, Aron
Rakel, Aron
Birna
Birna
Sjáland
Ungbarna
Ungbarna
Vatnsl 2
Fim
16:30-17:15
17:15-18:00
18:20-19:20
Þjálfari
Birna
Birna
Birna
Mýrin
D1 6-8 ára,
Barna1
E1 4-6
Mán
16:30-17:10
17:10-17:50
17:50-18:30
Þjálfari
Sigþór, Julia
Sigþór; Julia
Sigþór, Julia
Mýrin
D2 6-8ára
C1 8-11ára
E2 5-7ára
Þri
15:45-16:25
16:25-17:20
17:20-18:00
Þjálfari
Vífill
Vífill
Vífill
Mýrin
D1 6-8 ára
Barna1
E1 4-6
Fim
16:30-17:10
17:10-17:50
17:50-18:30
Þjálfari
Sigþór, Julia
Sigþór; Julia
Sigþór, Julia
Mýrin
D2 6-8ára
C1 8-11ára
E2 5-7ára
Fös
15:45-16:25
16:25-17:20
17:20-18:00
Þjálfari
Vífill, Julia
Vífill, Julia
Vífill, Julia
Álftanes Innil.
D4 (7-9ára)
E4 4-6
Barna 2
Þri
16:30-17:10
17:10-17:50
17:50-18:30
Þjálfari
María
María
María
Álftanes Innil.
D4 (7-9ára)
E4 4-6
Fim
16:30-17:10
17:10-17:50
Þjálfari
María
María
D1 / 6-8 ára
Mán.
Fim.
Tími
16:30-17:10
16:30-17:10
Þjálfari
Sigþór, Julia
Sigþór, Julia
D2 / 6-8 ára
Þri.
Fös.
Tími
15:45-16:25
15:45-16:25
Þjálfari
Vífill
Vífill
Categories
Stundatöflur

Karfa Stundatafla

Stundatafla körfuknattleiksdeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Eftirfarandi stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar!

Ásg.
Lau.
Leikskólahópur
10:45-11:30
2015-2016
Blái salur
Minnib. 6
Fim
Sun
Stúlkur/Drengja
17:15-18:00
10:30-11:15
2014
Stóri salur
Blái salur
Minnib. 7
Mánudagur
Föstudagur
Stúlkur/Drengja
14:45-15:45
17:00-18:00
2013
Blái salur
Blái salur
Minnib. 8
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Sunnudagur
Drengja
14:45-15:45
15:45-16:45
12:15-13:15
2012
Blái salur
Blái salur
Blái salur
Minnib. 9/8
Mánudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Stúlkur
15:15-16:15
14:45-15:45
14:45-15:45
2011-2012
Stóri salur
Blái salur
Blái salur
Minnib. 9
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Drengja
15:15-16:15
14:45-15:45
14:45-15:45
2011
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
Minnib. 10
Mánudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Drengja
15:15-16:15
15:15-16:15
15:00-16:00
2010
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Minnib. 11
Mánudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Sunnudagur
Drengja
16:15-17:15
16:00-17:00
18:00-19:00
16:00-17:30
2009
Stóri salur
Blái salur
Blái salur
Stóri salur
Minnib. 11/10
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Sunnudagur
Stúlkur
16:15-17:15
17:00-18:00
15:15-16:15
13:30-14:30
2009-2010
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
Blái salur
7. flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
Drengja
15:45-17:00
16:15-17:30
15:45-17:00
09:30-10:45
2008
Blái salur
Stóri salur
Blái salur
Blái salur
9/8/7 flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Sunnudagur
Stúlkur
15:45-17:00
17:30-19:00
16:00-17:15
09:00-10:30
2006-2008
Blái salur
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
8. flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
Drengja
19:30-20:45
16:15-17:30
16:45-18:00
12:00-13:30
2007
Blái salur
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
9. flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Föstudagur
Sunnudagur
Drengja
20:45-22:00
18:00-19:15
15:45-17:15
12:00-13:30
2006
Blái salur
Blái salur
Stóri salur
Stóri salur
10. flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
Drengja
20:45-22:15
20:30-22:00
18:00-19:30
09:00-10:30
2005
Blái salur
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
10. flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Sunnudagur
Stúlkur
18:45-20:15
19:15-20:45
19:00-20:30
19:30-21:00
09:00-10:30
2002-2005
Stóri salur
Blái salur
Blái salur
Blái salur
Stóri salur
Ungl/fl..
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Drengja
20:30-22:00
19:30-21:00
19:30-22:30
20:15-21:45
13:30-15:00
2001-2004
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Meistarafl.
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Sunnudagur
Karla
17:15-18:45
17:30-19:00
19:00-20:30
18:00-19:30
18:45-20:15
10:30-12:00
Ásgarður
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Stóri salur
Meistarafl.
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Kvenna
20:15-21:45
19:00-20:30
20:30-22:00
17:15-18:45
10:30-12:00
Ásgarður
Stóri salur
Stóri salur
Blái salur
Stóri salur
Stóri salur
Meistarafl.
Miðvikudagur
Kvenna B
21:00-22:15
Ásgarður
Blái salur
Categories
Stundatöflur

Handbolti Stundatafla

Stundatafla handboltadeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Eftirfarandi stundatafla er birt með fyrirvara um breytingar!

3. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KK
20:00-21:30
19:30-21:00
20:00-21:30
18:45-20:15
12:30-14:00
2002-2004
B - salur
B - salur
A - salur
B - salur
A - salur
3. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KVK
20:45-22:00
20:15-21:45
20:00-21:30
18:45-20:15
12:30-14:00
2002-2004
B - salur
B - salur
A - salur
B - salur
A - salur
4. Flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
20:15-21:30
20:15-21:30
18:45-20:00
14:00-15:30
2005-2006
A-salur
A-salur
A-salur
A-salur
4. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KVK
19:30-20:45
18:45-20:00
18:45-20:00
14:00-15:30
2005-2006
B - salur
B - salur
B - salur
B - salur
5. Flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
18:30-19:30
17:30-18:30
15:15-16:15
11:15-12:30
2007-2008
B - salur
B - salur
A - salur
A - salur
5. Flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
KVK
15:30-16:30
18:30-19:30
15:15-16:15
09:45-11:00
2007-2008
B - salur
B - salur
A - salur
B - salur
6. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
KK
17:30-18:30
17:30-18:45
16:15-17:15
2009-2010
B - salur
B - salur
A - salur
6. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Föstudagur
KVK
16:30-17:30
16:15-17:15
16:15-17:15
2009-2010
A - salur
B - salur
A - salur
7. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
KK
16:15-17:15
16:15-17:15
16:15-17:15
2011-2012
A-salur
A+B-Salur
B-salur
7. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
KVK
16:15-17:15
15:15-16:15
16:15-17:15
2011-2012
B - salur
A - salur
B - salur
8. Flokkur
Miðvikudagur
Föstudagur
KK
15:15-16:15
15:15-16:15
2013-2014
A - salur
B - salur
8. Flokkur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
KVK
15:15-16:15
15:15-16:15
2013-2014
B - salur
B - salur
9. Flokkur
Miðvikudagur
KK
16:45-17:30
2015
A - salur
Categories
Stundatöflur

Fimleikar Stundatafla

Stundatafla fimleikadeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

6. Fl.
Mán (D)
Þri
Fim
kvk - Hópfim.
15:00-16:00
15:00-16:30
15:00-16:30
Þjálfarar
Erla Rut og Aðaldís
Andrea Sif, Valdís
Andrea Sif, Halla
5. Fl. R
Mán.
Fim. (D)
Laug.
kvk - Hópfim.
15:00-17:00
15:00-16:30
10:00-12:00
Þjálfarar
Rakel og Halla
Andrea Sif, Helgi
Helgi, Halla
5. Fl. V
Mán.
Þri. (D)
Lau.
kvk - Hópfim.
15:00-17:00
15:00-16:30
10:00-12:00
Þjálfarar
Andrea Sif, Valdís
Erla Rut, Valdís
Andrea Sif, Valdís
4. Fl. B
Þri.
Mið. (D)
Fim.
kvk - Hópfim.
16:30-18:30
15:00-17:00
16:00-18:00
Þjálfarar
Una og Helgi
Erla Rut, Andrea Sif
Una, Helgi
4. Fl. A
Þri.
Mið.(D)
Fim.
kvk - Hópfim.
16:30-18:30
17:00-19:00
16:00-18:00
Þjálfarar
Andrea Sif, Marcus
Erla Rut, Helgi
Andrea Sif, Marcus
3. Fl. C
Mán.
Mið.
Fös.(D)
Sun.
kvk - Hópfim.
16:00-18:30
16:00-18:30
15:00-17:00
13:30-15:30
Þjálfarar
Marcus, Rakel
Marcus, Rakel
Erla Rut
Marcus, Rakel
3. Fl. B
Mán.
Mið.
Fös.
Lau.(D)
kvk - Hópfim.
16:00-18:30
16:00-18:30
15:30-17:30
15:00-17:00
Þjálfarar
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
3. Fl. A
Mán.
Mið.
Fös.
Sun. (D)
kvk - Hópfim.
16:00-18:30
16:00-18:30
16:00-18:00
14:30-16:30
Þjálfarar
Íris Arna,Helgi
Íris Arna,Helgi
Íris Arna,Helgi
Erla Rut, Halla
2. Fl. B
Þri.
Mið.
Fös.
Sun. (D)
kvk - Hópfim.
18:00-20:30
17:00-20:00
17:00-19:30
12:00-14:30
Þjálfarar
Marcus, Rakel
Marcus, Mikkel
Marcus, Mikkel
Erla Rut, Halla
2. Fl. A
Þri.
Mið.
Fim.(D)
Sun.
kvk - Hópfim.
18:00-20:30
17:00-20:00
17:00-19:30
12:00-14:30
Þjálfarar
Una og Andrea
Una og Andrea
Tanja L, Aðalheiður
Una, Marcus
1. Fl.
Mán.
Fim.
Fös. (D)
Sun.
kvk - Hópfim.
17:30-20:30
17:30-20:30
17:00-20:00
14:30-17:30
Þjálfarar
Una og Marcus
Una og Marcus
Andrea, Erla Rut
Una, Marcus
M.fl.
Mán.
Mið. (D)
Fim.
Lau.
kvk - Hópfim.
19:00-22:00
19:00-22:00
19:00-22:00
12:00-15:00
Þjálfarar
Tanja B og Daði
Tanja Leifs
Tanja B og Daði
Tanja B og Daði
Yngri C - 2013
Mán.
Fim. (D)
Fös.
kk - Hópfim.
15:00-16:15
16:30-17:15
16:30-17:45
Þjálfarar
Erla Rut, Markús
Mikkel, Júlían
Mikkel, Júlían
Yngri B (2012/ 2011) - kk
Þri. (D)
Mið.
Fös.
kk - Hópfim.

16:30-18:00
15:00-16:30
15:00-16:30
Þjálfarar

Erla Rut,Markús
Mikkel,Helgi
Mikkel,Helgi
Yngri A (2010)
Mán.(D)
Fim.
Lau.
kk - Hopfim.
16:00-17:30
15:00-17:00
10:00-12:00
Þjálfarar
Erla Rut, Markús
Mikkel, Júlían
Mikkel, Júlían
KK Eldri
Mán.(D)
Þri.
Fim.
Lau.
kk - Hopfim.
17:30-19:30
17:00-19:30
17:00-19:30
14:30-17:00
Þjálfarar
Erla Rut, Helgi
Mikkel, Júlían
Mikkel, Helgi
Mikkel, Helgi
M.fl.
Mán.
Þri. (D)
Fim.
Lau.
kk - Hopfim.
19:00-22:00
19:00-22:01
19:00-22:00
12:00-15:00
Þjálfarar
Mads og Mikkel
Erla Rut
Mikkel, Mads
Mikkel, Mads
6. þrep Z
Þri.
Fim.
Fös.
kk - Áhaldaf.
15:00-16:30
15:00-16:30
16:30-18:00
Ásgarður
Alfredo og Dóra
Alfredo og Stefanía
Alfredo og Dóra
6. þrep X
Þri.
Mið.
Fös.
kk - Áhaldaf.
15:00-16:30
15:30-17:00
16:30-18:00
Ásgarður
Birta G og Helga L.
Helga L og Hekla Eir
Birta G og Helga L.
5. þrep létt B
Mán.
Mið.
Fös.
Lau.
Áhaldaf.
15:00-16:30
15:00-16:30
14:45-16:45
11:30-13:30
Ásgarður
Alfredo,Stefanía, Sandra
Alfredo, Stefanía
Alfredo,Stefanía, Sandra
Alfredo, Birta, Dóra
5. þrep létt A
Mán.
Þri.
Mið.
Fös.
Áhaldaf.
15:00-16:30
15:00-17:00
15:00-16:30
14:30-16:30
Ásgarður
Hildur og Sigga
Hildur og Sigga
Hildur og Sigga
Hildur og Tinna
5. þrep B
Þri.
Mið.
Fim.
Lau.
Áhaldaf.
16:30-19:00
16:30-19:00
16:30-18:30
13:30-15:30
Ásgarður
Alfredo og Hekla Eir
Alfredo og Dóra
Alfredo og Hekla Eir
Alfredo og Dóra
5. þrep A
Þri.
Fim.
Fös.
Lau.
Áhaldaf.
16:30-19:00
16:30-18:30
15:00-17:00
9:00-11:30
Ásgarður
Birta G og Helga L.
Birta G og Helga L.
Birta G og Hekla
Birta G og Hekla
4. þrep
Mán.
Mið.
Fös.
Lau.
Áhaldaf.
16:00-19:00
16:30-19:30
16:30-19:30
9:00-12:00
Ásgarður
Hildur, Alfredo
Hildur,Tinna / Erla Rut
Tinna, Alfredo
Tinna, Alfredo
1, 2, 3 þrep
Mán.
Þri.
Fim.
Fim.
Fös.
Sun.
Áhaldaf.
16:00-19:00
17:00-20:30
15:00-17:30
17:30-18:30
16:30-19:30
12:00-15:00
Ásgarður
Hrafnhildur, Tinna,
Hrafnhildur., Hildur, Alfredo
Hrafnhildur., Hildur, Tinna
Erla Rut
Hrafnhildur, Hildur
Hrafnhildur, Tinna
Kríli - 4 ára
Sun.
Fimleikar
11:15-12:00
Ásgarður
Fimleikasalur
Grunnhópar 5 ára
Fim.
Lau.
Fimleikar
17:00-18:00
11:00-12:00
Ásgarður
Fimleikasalur
Fimleikasalur
Grunnhópar
6 ára Hópur 1
Þri.
Fim.
Fimleikar

15:00-16:00
16:00-17:00
Ásgarður

Fimleikasalur
Fimleikasalur
Grunnhópar
6 ára Hópur 2
Þri.
Mið.
Fimleikar

16:00-17:00
15:00-16:00
Ásgarður

Fimleikasalur
Fimleikasalur
Categories
Stundatöflur

Knattspyrna Stundatafla

Stundatafla knattspyrnudeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Æfingar hjá 3.fl karla og kvenna ásamt 4.fl kvenna hefja æfingar 1.08.20. Aðrir flokkar hefjast þann 1.09.20 fyrir komandi æfingatímabil.

8. Fl.
Þri.
Fim
KK
18:00-18:45
17:15-18:00
Yngra 2016
Sjálandssk.
Sjálandssk.
8. Fl.
Mán.
Mið.
KK
17:15-18:00
18:00-18:45
Eldra 2015
Battar og Búr
Sjálandss.
8. Fl.
Þri.
Fim.
KK
18:00-18:45
17:15-18:00
Yngra 2016
Sjálandssk.
Sjálandssk. ​
8. Fl.
Mán.
Mið.
KK
17:15-18:00
18:00-18:45
Eldra 2015
Battar og Búr
Sjálandss.
8. Fl.
Þri.
Mið.
KVK
17:15-18:00
17:15-18:00
2015-2016
Sjálandssk.
Sjálandssk. ​​
7. Fl.
Mán.
Mið.
Fös.
KVK
16:00-17:00
16:00-17:00
14:45-15:45
2013-2014
Battar og Búr
Battar og Búr
Battar og Búr
7. Fl.
Mán.
Fim.
Lau.
KK
15:00-16:00
15:00-16:00
10:00-11:00
Yngra 2014
Minni völlur 1
Minni völlur 1
Æfingavöllur
7. Fl.
Mán.
Fim.
Lau.
KK
16:00-17:00
16:00-17:00
11:00-12:00
Eldra 2013
Minni völlur 1
Minni völlur 1
Æfingavöllur
6. Fl.
Mán.
Fim.
Lau.
KK
14:45-15:45
14:45-15:45
11:00-12:00
Yngra 2012
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
6. Fl.
Mán.
Fim.
Lau.
KK
15:45-16:45
15:45-16:45
12:00-13:00
Eldra 2011
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
6. Fl.
Mið.
Fös.
Lau.
KVK
15:00-16:00
15:45-16:45
12:00-13:00
2011-2012
Minni völlur 1
Battar og Búr
Battar og Búr
5. Fl.
Þri.
Mið.
Fim.
Fös.
KVK
15:00-16:00
16:30-17:30
15:15-16:15
14:45-15:45
2009-2010
Æfingavöllur
Minni völlur 1
Bæjargarður
Minni völlur 1-2
5. Fl.
Þri.
Mið.
Fös.
Lau.
KK
14:30-15:30
16:30-17:30
14:45-15:45
10:00-11:00
Yngra 2010
Minni völlur 1-2
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
5. F
Þri.
Mið.
Fös.
Lau.
KK
15:30-16:30
17:30-18:30
14:45-15:45
10:00-11:00
Eldra 2009
Minni völlur 1-2
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
4. Fl.
Þri.
Mið.
Fim.
Fös
KK
16:30-17:45
18:30-19:45
16:45-18:00r
15:45-17:00r
2007-2008
Minni völlur 1-2
Æfingavöllurr
Minni völlur 1-2
Æfingavöllurr
4. Fl.
Mán.
Þri.
Mið.
Fös
KVK
17:00-18:15
15:45-17:00
16:00-17:15
16:30-17:45
2007-2008
Æfingvöllur
Æfingvöllur
Minni völlur 1
Minni völlur 1-2
3. Fl.
Mán.
Þri.
Fim.
Fös.
Lau.
KK
17:00-18:30
19:00-20:30
17:00-18:30
17:00-18:30
13:30-15:00
2005-2006
Bæjargarður
Samsung
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Æfingavöllur
3. Fl.
Mán.
Þri.
Fim.
Fös.
Lau.
KVK
17:45-19:15
17:00-18:30
18:00-19:30
17:30-19:00
12:00-13:30
2005-2006
Álftanes
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
Álftanes
Æfingavöllur
2. Fl.
Mán.
Þri.
Fim.
Fös.
Lau.
KK
18:45-20:15
17:45-19:15
19:30-21:00
19:00-20:30
12:00-13:30
2002-2004
Æfingavöllur
Æfingav & Minni
Samsung
Samsung
Samsung
2. Fl
Mán.
Þri.
Fim.
Fös.
Lau.
KVK
19:30-21:00
18:15-19:45
19:00-20:30
19:00-20:30
10:00-11:30
2002-2004
Samsung
Álftanes
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Álftanes