Categories
Fimleikar

FRÉTTIR

Fréttir og samfélagsmiðlar

Fimleikadeild

Vinsamlega athugið Frístundabílinn ekur ekki í páskafríi.

Frístundabíllinn ekur á starfstíma skólanna alla virka daga kl. 14.15-17:10 frá 25. ágúst til 18. desember á haustönn og frá 4. janúar til og með 8. júní með hléi í páskafríinu á vorönn.  Frístundabíllinn ekur í vetrarfríi skóla í febrúar sem og á starfsdögum skóla í Garðabæ.

Categories
Fimleikar

STARFSMENN OG STJÓRN

starfsmenn og STJÓRN

Stjórn fimleikadeildar

Við vekjum athygli á því að upplýsingar um skipan, hlutverk og verklagsreglur stjórna deilda Stjörnunnar er að finna í handbók félagsins sem þú getur skoðað með því að klikka hér.

Hér fyrir neðan er að finna nöfn og hlutverk starfs- og stjórnarmanna deildarinnar.

Unnur Símonardóttir
Rekstrarstjóri fimleikadeildar
fimleikar@stjarnan.is
Unnur
Ingibjörg J. Vilhjálmsdóttir
Formaður fimleikadeildar
ingivilh@hotmail.com
fav
Rakel J. Guðmundsdóttir
Meðstjórnandi
rakeljona@gmail.com
fav
Sunna B. Helgadóttir
Meðstjórnandi
sunnahe@gmail.com
fav
Monika Emilsdóttir
Meðstjórnandi
hetja@hotmail.com
fav
Categories
Fimleikar

ÞJÁLFARAR

Þjálfarar

MFL. Flokkur KK
Aðalþjálfarar
Mads P. Jensen
Mikkel Schertz
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Marcus Schroder
MFL. Flokkur KVK
Aðalþjálfari
Tanja Birgisdóttir
Daði S. Pálsson
Tanja K. Leifsdóttir
Aðrir þjálfarar
Una B. Jónsdóttir
KK Eldri
Aðalþjálfarar
Mikkel Schertz
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Helgi Laxdal
Júlían M. Rakelsarson
1. Flokkur KVK
Aðalþjálfarar
Una B. Jónsdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Marcus Schroder
KK Yngri A
Aðalþjálfarar
Mikkel Schertz
Erla R. Mathiensen
Aðrir þjálfarar
Júlían M. Rakelarsson
Markús Pálsson
2. Flokkur A KVK
Aðalþjálfarar
Una B. Jónsdóttir
Andrea S. Pétursdóttir
Tanja K. Leifsdóttir
Aðrir þjálfarar
Marcus Schroder
Aðalheiður Guðrún
KK Yngri B
Aðalþjálfarar
Mikkel Schertz
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Helgi Laxdal
Markús Pálsson
2. Flokkur B KVK
Aðalþjálfari
Mikkel Schertz
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Rakel J. Guðmundsdóttir
Marcus Schorder
Halla S. Jónasdóttir
KK Yngri C
Aðalþjálfarar
Helgi Laxdal
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Mikkel Schertz
Júlían M. Rakelarson
Markús Pálssom
3. Flokkur A KVK
Aðalþjálfarar
Íris Arna Tómasdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Helgi Laxdal
Halla S. Jónasdóttir
3. Flokkur B KVK
Aðalþjálfari
Andrea S. Pétursdóttir
Aðrir þjálfarar
Anna M. Steingrímsdóttir
3. Flokkur C KVK
Aðalþjálfarar
Rakel J. Guðmundsdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Marcus Schroder
4. Flokkur A KVK
Aðalþjálfari
Andrea S. Pétursdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Marcus Schroder
Helgi Laxdal
4. Flokkur B KVK
Aðalþjálfarar
Una B. Jónsdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Sóley Ólafsdóttir
Andrea S. Pétursdóttir
Helgi Laxdal
5. Flokkur R KVK
Aðalþjálfarar
Rakel J. Guðmundsdóttir
Andrea S. Pétursdóttir
Aðrir þjálfarar
Halla S. Jónasdóttir
Helgi Laxdal
5. Flokkur V KVK
Aðalþjálfari
Valdís E. Kristjánsdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Andrea S. Pétursdóttir
6. Flokkur KVK
Aðalþjálfarar
Andrea S. Pétursdóttir
Valdís E. Kristjánsdóttir
Erla R. Mathiesen
Aðrir þjálfarar
Halla S. Jónasdóttir
1.-3. Þrep KVK
Aðalþjálfarar
Hrafnhildur M. Gunnarsdóttir
Hildur Ketilsdóttir
Aðrir þjálfarar
Tinna Ólafsdóttir
Alfredo Guevara
Erla R. Mathiesen
4. Þrep KVK
Aðalþjálfari
Hildur Ketilsdóttir
Aðrir þjálfarar
Tinna Ólafsdóttir
Alfredo Guevara
5. Þrep A KVK
Aðalþjálfari
Birta G. Karlsdóttir
Aðrir þjálfarar
Helga L. Pétursdóttir
Alfredo Guevara
Hekla E. Vilhjálmsdóttir
5. Þrep B KVK
Aðalþjálfari
Alfredo Guevara
Aðrir þjálfarar
Hekla E. Vilhjálmsdóttir
Dóra S. Halldórsdóttir
5. Þrep létt A KVK
Aðalþjálfari
Hildur Ketilsdóttir
Aðrir þjálfarar
Sigríður Sigðurðardóttir
5. Þrep létt B KVK
Aðalþjálfari
Alfredo Guevara
Aðrir þjálfarar
Stefanía Thorlacius
Sandra B. Hjálmarsdóttir
6. Þrep X KVK
Aðalþjálfari
Birta G. Karlsdóttir
Aðrir þjálfarar
Helga L. Pétursdóttir
Hekla E. Vilhjálmsdóttir
6. Þrep Z KVK
Aðalþjálfari
Alfredo Guevara
Aðrir þjálfarar
Dóra S. Halldórsdóttir
Stefanía Thorlacius
Categories
Fimleikar

BARNA- OG UNGLINGASTARF

BARNA- OG UNGLINGASTARF

0
Fjöldi iðkenda
0
Fjöldi drengja
0
Fjöldi stúlkna
Barna- og unglingastarf fimleikadeildar Stjörnunnar skiptist upp í þrjá flokka:
  • Yngri barna starf
  • Áhaldafimleika kvenna
  • Hópfimleika kvenna og karla

Hópfimleikar eru umfangsmesti flokkurinn í starfsemi deildarinnar og skipar því sérstakan yfirþjálfara yfir þeim hluta. Yfirþjálfari hópfimleika er Una Brá Jónsdóttir en netfang hennar eru að finna undir starfsmenn sem þú getur flutt þig til með því að klikka hér. Í handbók félagsins sem hægt er að skoða með því að klikka hér er hægt að skoða nánar um hlutverk og verkefnalýsingu yfirþjálfara.

Yngra barna starf
  • Krílanámskeið fyrir 2-4 ára drengi og stúlkur
  • G- hópa 5 ára og 6 ára fyrir drengi og stúlkur
Áhaldafimleikar kvenna

Fyrir stúlkur frá 2. bekk og eldri þar sem byrjað er í 6. þrepi og svo þegar iðkendur hafa náð ákveðinni færni færast þeir upp um þrep. Keppt og æft er á fjórum áhöldum; tvíslá, slá, stökki og gólfi.

Hér er stutt kynningarmyndband um áhaldafimleika sem Fimleikasamband Íslands útbjó.

Hópfimleikar

Fyrir stúlkur og drengi frá 2. bekk og eldri. Stúlkur byrja í 6.
flokki og drengir í kk yngri C. Iðkendur færast svo upp um flokk eftir
aldri. Keppt og æft er í þremur áhöldum, trampólíni, dýnu og gólfæfingum.

Hér er stutt kynningarmyndband um hópfimleika sem Fimleikasamband Íslands útbjó.

Categories
Fimleikar

MEISTARAFLOKKUR KVENNA

Categories
Fimleikar

MEISTARAFLOKKUR KARLA