Stundatafla knattspyrnudeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

Æfingar hjá 3.fl karla og kvenna ásamt 4.fl kvenna hefja æfingar 1.08.20. Aðrir flokkar hefjast þann 1.09.20 fyrir komandi æfingatímabil.

8. Flokkur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
KK
18:00-18:45
17:15-18:00
Yngra 2016
Sjálandsskoli
Sjálandsskoli
8. Flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
KK
17:15-18:00
18:00-18:45
Eldra 2015
Battar og Búr
Sjálandsskoli
8. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
KVK
17:15-18:00
17:15-18:00
2015-2016
Sjálandsskoli
Sjálandsskoli
7. Flokkur
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
KVK
16:00-17:00
16:00-17:00
14:45-15:45
2013-2014
Battar og Búr
Battar og Búr
Battar og Búr
7. Flokkur
Mánudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
15:00-16:00
15:00-16:00
10:00-11:00
Yngra 2014
Minni völlur 1
Minni völlur 1
Æfingavöllur
7. Flokkur
Mánudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
16:00-17:00
16:00-17:00
11:00-12:00
Eldra 2013
Minni völlur 1
Minni völlur 1
Æfingavöllur
6. Flokkur
Mánudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
14:45-15:45
14:45-15:45
11:00-12:00
Yngra 2012
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
6. Flokkur
Mánudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
KK
15:45-16:45
15:45-16:45
12:00-13:00
Eldra 2011
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
6. Flokkur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
KVK
15:00-16:00
15:45-16:45
12:00-13:00
2011-2012
Minni völlur 1
Battar og Búr
Battar og Búr
5. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
KVK
15:00-16:00
16:30-17:30
15:15-16:15
14:45-15:45
2009-2010
Æfingavöllur
Minni völlur 1
Bæjargarður
Minni völlur 1-2
5. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
KK
14:30-15:30
16:30-17:30
14:45-15:45
10:00-11:00
Yngra 2010
Minni völlur 1-2
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
5. Flokkur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
KK
15:30-16:30
17:30-18:30
14:45-15:45
10:00-11:00
Eldra 2009
Minni völlur 1-2
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
4. Flokkur
Þriðjudagurr
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Föstudagurr
KK
16:30-17:45
18:30-19:45
16:45-18:00r
15:45-17:00r
2007-2008
Minni völlur 1-2
Æfingavöllurr
Minni völlur 1-2
Æfingavöllurr
4. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
KVK
17:00-18:15
15:45-17:00
16:00-17:15
16:30-17:45
2007-2008
Æfingvöllur
Æfingvöllur
Minni völlur 1
Minni völlur 1-2
3. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KK
17:00-18:30
19:00-20:30
17:00-18:30
17:00-18:30
13:30-15:00
2005-2006
Bæjargarður
Samsung
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Æfingavöllur
3. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KVK
17:45-19:15
17:00-18:30
18:00-19:30
17:30-19:00
12:00-13:30
2005-2006
Álftanes
Æfingavöllur
Minni völlur 1-2
Álftanes
Æfingavöllur
2. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur

Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KK
18:45-20:15
17:45-19:15

19:30-21:00
19:00-20:30
12:00-13:30
2002-2004
Æfingavöllur
Æfingavöllur & Minni völlur 1
Samsung
Samsung
Samsung
2. Flokkur
Mánudagur
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
KVK
19:30-21:00
18:15-19:45
19:00-20:30
19:00-20:30
10:00-11:30
2002-2004
Samsung
Álftanes
Æfingavöllur
Æfingavöllur
Álftanes