Stundatafla fimleikadeildar Stjörnunnar Veturinn 2020-2021

6. Flokkur
Mánudagur (D)
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Hópfimleikar
15:00-16:00
15:00-16:30
15:00-16:30
Kvenna
Erla Rut og Aðaldís
Andrea Sif, Valdís
Andrea Sif, Halla
5. Flokkur R
Mánudagur
Fimmtudagur (D)
Laugardagur
Hópfimleikar
15:00-17:00
15:00-16:30
10:00-12:00
Kvenna
Rakel og Halla
Andrea Sif, Helgi
Helgi, Halla
5. Flokkur V
Mánudagur
Þriðjudagur (D)
Laugardagur
Hópfimleikar
15:00-17:00
15:00-16:30
10:00-12:00
Kvenna
Andrea Sif, Valdís
Erla Rut, Valdís
Andrea Sif, Valdís
4. Flokkur B
Þriðjudagur
Miðvikudagur(D)
Fimmtudagur
Hópfimleikar
16:30-18:30
15:00-17:00
16:00-18:00
Kvenna
Una og Helgi
Erla Rut, Andrea Sif
Una, Helgi
4. Flokkur A
Þriðjudagur
Miðvikudagur(D)
Fimmtudagur
Hópfimleikar
16:30-18:30
17:00-19:00
16:00-18:00
Kvenna
Andrea Sif, Marcus
Erla Rut, Helgi
Andrea Sif, Marcus
3. Flokkur C
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur (D)
Sunnudagur
Hópfimleikar
16:00-18:30
16:00-18:30
15:00-17:00
13:30-15:30
Kvenna
Marcus, Rakel
Marcus, Rakel
Erla Rut
Marcus, Rakel
3. Flokkur B
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur (D)
Hópfimleikar
16:00-18:30
16:00-18:30
15:30-17:30
15:00-17:00
Kvenna
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
Andrea Sif, Anna M
3. Flokkur A
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Sunnudagur (D)
Hópfimleikar
16:00-18:30
16:00-18:30
16:00-18:00
14:30-16:30
Kvenna
Íris Arna,Helgi
Íris Arna,Helgi
Íris Arna,Helgi
Erla Rut, Halla
2. Flokkur B
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Sunnudagur (D)
Hópfimleikar
18:00-20:30
17:00-20:00
17:00-19:30
12:00-14:30
Kvenna
Marcus, Rakel
Marcus, Mikkel
Marcus, Mikkel
Erla Rut, Halla
2. Flokkur A
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur (D)
Sunnudagur
Hópfimleikar
18:00-20:30
17:00-20:00
17:00-19:30
12:00-14:30
Kvenna
Una og Andrea
Una og Andrea
Tanja L, Aðalheiður
Una, Marcus
1. Flokkur
Mánudagur
Fimmtudagur
Föstudagur (D)
Sunnudagur
Hópfimleikar
17:30-20:30
17:30-20:30
17:00-20:00
14:30-17:30
Kvenna
Una og Marcus
Una og Marcus
Andrea, Erla Rut
Una, Marcus
Meistaraflokkur
Mánudagur
Miðvikudagur (D)
Fimmtudagur
Laugardagur
Hópfimleikar
19:00-22:00
19:00-22:00
19:00-22:00
12:00-15:00
Kvenna
Tanja B og Daði
Tanja Leifs
Tanja B og Daði
Tanja B og Daði
Yngri C (2013)
Mánudagur
Fimmtudagur (D)
Föstudagur
Hópfimleikar
15:00-16:15
16:30-17:15
16:30-17:45
Karla
Erla Rut, Markús
Mikkel, Júlían
Mikkel, Júlían
Yngri B (2012/ 2011)
Þriðjudagur (D)
Miðvikudagur
Föstudagur
Hópfimleikar
16:30-18:00
15:00-16:30
15:00-16:30
Karla
Erla Rut,Markús
Mikkel,Helgi
Mikkel,Helgi
Yngri A (2010)
Mánudagur (D)
Fimmtudagur
Laugardagur
Hópfimleikar
16:00-17:30
15:00-17:00
10:00-12:00
Karla
Erla Rut, Markús
Mikkel, Júlían
Mikkel, Júlían
KK Eldri
Mánudagur (D)
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
Hópfimleikar
17:30-19:30
17:00-19:30
17:00-19:30
14:30-17:00
Karla
Erla Rut, Helgi
Mikkel, Júlían
Mikkel, Helgi
Mikkel, Helgi
Meistaraflokkur
Mánudagur
Þriðjudagur (D)
Fimmtudagur
Laugardagur
Hópfimleikar
19:00-22:00
19:00-22:01
19:00-22:00
12:00-15:00
Karla
Mads og Mikkel
Erla Rut
Mikkel, Mads
Mikkel, Mads
6. þrep Z
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Áhaldafimleikar
15:00-16:30
15:00-16:30
16:30-18:00
Ásgarður
Alfredo og Dóra
Alfredo og Stefanía
Alfredo og Dóra
6. þrep X
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Áhaldafimleikar
15:00-16:30
15:30-17:00
16:30-18:00
Ásgarður
Birta G og Helga L.
Helga L og Hekla Eir
Birta G og Helga L.
5. þrep létt B
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
Áhaldafimleikar
15:00-16:30
15:00-16:30
14:45-16:45
11:30-13:30
Ásgarður
Alfredo,Stefanía, Sandra
Alfredo, Stefanía
Alfredo,Stefanía, Sandra
Alfredo, Birta, Dóra
5. þrep létt A
Mánudagur
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Áhaldafimleikar
15:00-16:30
15:00-17:00
15:00-16:30
14:30-16:30
Ásgarður
Hildur og Sigga
Hildur og Sigga
Hildur og Sigga
Hildur og Tinna
5. þrep B
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimmtudagur
Laugardagur
Áhaldafimleikar
16:30-19:00
16:30-19:00
16:30-18:30
13:30-15:30
Ásgarður
Alfredo og Hekla Eir
Alfredo og Dóra
Alfredo og Hekla Eir
Alfredo og Dóra
5. þrep A
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Föstudagur
Laugardagur
Áhaldafimleikar
16:30-19:00
16:30-18:30
15:00-17:00
9:00-11:30
Ásgarður
Birta G og Helga L.
Birta G og Helga L.
Birta G og Hekla
Birta G og Hekla
4. þrep
Mánudagur
Miðvikudagur
Föstudagur
Laugardagur
Áhaldafimleikar
16:00-19:00
16:30-19:30
16:30-19:30
9:00-12:00
Ásgarður
Hildur, Alfredo
Hildur,Tinna / Erla Rut
Tinna, Alfredo
Tinna, Alfredo
1, 2, 3 þrep
Mánudagur
Þriðjudagur

Fimmtudagur

Fimmtudagur
Föstudagur
Sunnudagur
Áhaldafimleikar
16:00-19:00
17:00-20:30

15:00-17:30

17:30-18:30
16:30-19:30
12:00-15:00
Ásgarður
Hrafnhildur, Tinna,
Hrafnhildur., Hildur, Alfredo
Hrafnhildur., Hildur, Tinna
Erla Rut
Hrafnhildur, Hildur
Hrafnhildur, Tinna
Kríli - 4 ára
Sunnudagar
Fimleikar
11:15-12:00
Ásgarður
Fimleikasalur
Grunnhópar 5 ára
Fimmtudagur
Laugardagur
Fimleikar
17:00-18:00
11:00-12:00
Ásgarður
Fimleikasalur
Fimleikasalur
Grunnhópar 6 ára Hópur 1
Þriðjudagur
Fimmtudagur
Fimleikar

15:00-16:00
16:00-17:00
Ásgarður

Fimleikasalur
Fimleikasalur
Grunnhópar 6 ára Hópur 2
Þriðjudagur
Miðvikudagur
Fimleikar

16:00-17:00
15:00-16:00
Ásgarður

Fimleikasalur
Fimleikasalur