Fimleikar
stjarnan-header-1
Fimleikar
Gildi3

FSÍ hefur valið landsliðshópa fyrir EM í hópfimleikum - Stjarnan á marga fulltrúa!

Landsliðsþjálfarar hafa valið landsliðshópa í fullorðinsflokkum fyrir Evrópumótið í TeamGym sem fram fer í Slóveníu 10. - 16. október.

Stjarnan á marga fulltrúa þar á meðal, fulltrúa í öllum liðum sem og þjálfara!

Við óskum þeim öllum innilega til hamingju með áfangann.

Landsliðshópur kvenna í stafrófsröð:

1. Andrea Sif Pétursdóttir - Stjarnan 
2. Anna Sigríður Guðmundsdóttir - Stjarnan
3. Edda Sigríður Sigfinnsdóttir - Gerpla 
4. Eva Grímsdóttir - Selfoss 
5. Glódís Guðgeirsdóttir - Gerpla 
6. Heiða Rut Halldórsdóttir - Gerpla
7. Hekla Mist Valgeirsdóttir - Stjarnan
8. Íris Arna Tómasdóttir - Stjarnan 
9. Jónína Marín Benediktsdóttir - Stjarnan
10. Kolbrún Sara Magnúsdóttir - Gerpla
11. Kolbrún Þöll Þorradóttir - Stjarnan 
12. María Líf Reynisdóttir - Stjarnan
13. Sólveig Bergsdóttir - Gerpla 
14. Tinna Ólafsdóttir - Stjarnan
15. Valgerður Sigfinnsdóttir - Gerpla 
16. Þórey Ásgeirsdóttir - Stjarnan 

Þjálfarar: Ásta Þyrí Emilsdóttir, Íris Mist Magnúsdóttir, Karen Sif Viktorsdóttir og Niclaes Jerkeholt

Landsliðshópur karla í stafrófsröð:

1. Alexander Sigurðsson - Gerpla
2. Arnar Freyr Yngvason - Gerpla
3. Ásmundur Óskar Ásmundsson - Gerpla
4. Einar Ingi Eyþórsson - Stjarnan
5. Eysteinn Máni Oddsson - Selfoss
6. Guðjón Kristinn Ólafsson - Gerpla
7. Haraldur Gíslason - Selfoss
8. Konráð Oddgeir Jóhannsson - Selfoss
9. Kristófer Lúðvíksson - Stjarnan
10. Rikharð Atli Oddsson - Selfoss
11. Rúnar Leví Jóhannsson - Selfoss
12. Unnar Freyr Bjarnarson - Selfoss
13. Viktor Sturluson - Stjarnan
14. Þorgeir Ívarsson - Gerpla

Þjálfarar: Daði Snær Pálsson, Henrik Pilgaard, Jónas Valgeirsson og Yrsa Ívarsdóttir

Landsliðshópur í blönduðum flokki:

1. Brynjar Örn Smárason - Stjarnan
2. Einar Karelsson - Gerpla
3. Guðdjón Snær Einarsson - Stjarnan
4. Helgi Laxdal - Stjarnan
5. Hrafn Marcher Helgason - Gerpla
6. Ingvar Þór Bjarnason - Stjarnan
7. Sigurður Andrés Sigurðarson - Ármann
8. Sindri Steinn Davíðsson Diego - Ármann

1. Andrea Rós Jónsdóttir - Stjarnan 
2. Bára Björt Stefánsdóttir - Gerpla
3. Inga Aðalheiður Pétursdóttir - Gerpla
4. Kolbrún J. Guðfinnsd. Newman - Keflavík
5. Lovísa Snorradóttir Sandholt - Gerpla
6. Margrét Lúðvígsdóttir - Selfoss 
7. Sara Margrét Jóhannesdóttir - Stjarnan
8. Valdís Ellen Kristjánsdóttir - Stjarnan
9. Ingibjörg Antonsdóttir - Gerpla
10. Belinda Sól Ólafsdóttir - Gerpla
11. Kara Hlynsdóttir - Stjarnan
12. Kristín Amalía Líndal - Gerpla

Þjálfarar: Kristinn Guðlaugsson, Rakel Másdóttir og Þórdís Ólafsdóttir

http://fimleikasamband.is/index.php/homepage/frettir/item/876-landslidhshopar-fyrir-evropumot-i-teamgym-fullordhinsflokkar

Iðkendur

SkraIdkanda

Fimleikar - Næstu Viðburðir

Enginn viðburður skráður
felagsgj-509x185
 
 
 
 
 
Gardabaer
UA_red_1.jpg